| Hlutanúmer : | HMC676LP3ETR |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC COMPARATOR RSECL 16QFN |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5892 pcs |
| Gagnablöð | HMC676LP3ETR.pdf |
| Spenna - Framboð, Single / Dual (±) | 3.3V |
| Spenna - Inntakstenging (hámark) | 5mV |
| Gerð | General Purpose |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SMT (3x3) |
| Röð | - |
| Framkallingartap (Max) | 0.13ns |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-VFQFN Exposed Pad |
| Output Tegund | - |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Fjöldi hluta | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Hysteresis | 1mV |
| nákvæm lýsing | Comparator General Purpose 16-SMT (3x3) |
| Núverandi - Quiescent (Max) | 8mA |
| Núverandi - Output (Tegund) | 40mA |
| Núverandi - Input Bias (Max) | 15µA |
| CMRR, PSRR (tegund) | 38dB PSRR |
| Grunneiningarnúmer | HMC676 |