| Hlutanúmer : | AD5227BUJZ100-RL7 |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC DGTL POT UP/DN 100K TSOT23-8 |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 46287 pcs |
| Gagnablöð | AD5227BUJZ100-RL7.pdf |
| Spenna - Framboð | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Tolerance | ±20% |
| Hitastuðull (Tegund) | 35 ppm/°C |
| Taper | Linear |
| Birgir Tæki Pakki | TSOT-23-8 |
| Röð | - |
| Resistance - Þurrka (Ohms) (Typ) | 100 |
| Resistance (Ohms) | 100k |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | SOT-23-8 Thin, TSOT-23-8 |
| Önnur nöfn | AD5227BUJZ100RLCT |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 105°C |
| Fjöldi krana | 64 |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Minni tegund | Volatile |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 7 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tengi | Up/Down (U/D, CS) |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | Digital Potentiometer 100k Ohm 1 Circuit 64 Taps Up/Down (U/D, CS) Interface TSOT-23-8 |
| Stillingar | Potentiometer |
| Grunneiningarnúmer | AD5227 |