| Hlutanúmer : | AD745KR-16-REEL |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC OPAMP JFET 20MHZ 16SOIC |
| RoHs Staða : | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 4890 pcs |
| Gagnablöð | AD745KR-16-REEL.pdf |
| Spenna - Framboð, Single / Dual (±) | 9.6 V ~ 36 V, ±4.8 V ~ 18 V |
| Spenna - Innstreymisjöfnun | 100µV |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Slew Rate | 12.5 V/µs |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Output Tegund | - |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| Fáðu bandbreidd vöru | 20MHz |
| nákvæm lýsing | J-FET Amplifier 1 Circuit 16-SOIC |
| Núverandi - Framboð | 8mA |
| Núverandi - Output / Channel | 40mA |
| Núverandi - Input Bias | 150pA |
| Grunneiningarnúmer | AD745 |
| Magnari Gerð | J-FET |
| -3db bandbreidd | 20MHz |