| Hlutanúmer : | AD7545BQ |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC DAC 12BIT W/BUFF MULT 20-CDIP |
| RoHs Staða : | Inniheldur blýlaust / RoHS-samhæft |
| Magn í boði | 1280 pcs |
| Gagnablöð | AD7545BQ.pdf |
| Spenna - Framboð, Stafrænn | 5 V ~ 15 V |
| Spenna - Framboð, Analog | 5 V ~ 15 V |
| Birgir Tæki Pakki | 20-CDIP |
| Uppgjörstími | 2µs |
| Röð | - |
| Tilvísun Tegund | External |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 20-CDIP (0.300", 7.62mm) |
| Output Tegund | Current - Unbuffered |
| Vinnuhitastig | -25°C ~ 85°C |
| Fjöldi D / A breytir | 1 |
| Fjöldi bita | 12 |
| Uppsetningartegund | Through Hole |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 7 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Contains lead / RoHS non-compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±1 (Max), ±1 (Max) |
| Mismunandi útflutningur | No |
| nákvæm lýsing | 12 Bit Digital to Analog Converter 1 20-CDIP |
| Gögn Tengi | Parallel |
| Grunneiningarnúmer | AD7545 |
| Arkitektúr | R-2R |