| Hlutanúmer : | AD7846KPZ-REEL |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC DAC 16BIT LC2MOS VOUT 28PLCC |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 714 pcs |
| Gagnablöð | AD7846KPZ-REEL.pdf |
| Spenna - Framboð, Stafrænn | 5V |
| Spenna - Framboð, Analog | ±11.4 V ~ 15.75 V |
| Birgir Tæki Pakki | 28-PLCC (11.51x11.51) |
| Uppgjörstími | 9µs |
| Röð | - |
| Tilvísun Tegund | External |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 28-LCC (J-Lead) |
| Output Tegund | Voltage - Buffered |
| Önnur nöfn | AD7846KPZ-REEL-ND AD7846KPZ-REELTR |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C |
| Fjöldi D / A breytir | 1 |
| Fjöldi bita | 16 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 5 (48 Hours) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 13 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±8 (Max), ±0.5 (Max) |
| Mismunandi útflutningur | No |
| nákvæm lýsing | 16 Bit Digital to Analog Converter 1 28-PLCC (11.51x11.51) |
| Gögn Tengi | Parallel |
| Grunneiningarnúmer | AD7846 |
| Arkitektúr | String DAC |