| Hlutanúmer : | ADM811ZARTZ-REEL7 |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC SUPERVISOR RESET 2.32V SOT143 |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 53925 pcs |
| Gagnablöð | ADM811ZARTZ-REEL7.pdf |
| Spenna - þröskuldur | 2.32V |
| Gerð | Simple Reset/Power-On Reset |
| Birgir Tæki Pakki | SOT-143-4 |
| Röð | - |
| Endurstilla tímasetningu | 140 ms Minimum |
| Endurstilla | Active Low |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | TO-253-4, TO-253AA |
| Output | Push-Pull, Totem Pole |
| Önnur nöfn | ADM811ZARTZ-REEL7-ND ADM811ZARTZ-REEL7TR ADM811ZARTZREEL7 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi fylgigagna | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 7 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Supervisor Push-Pull, Totem Pole 1 Channel SOT-143-4 |
| Grunneiningarnúmer | ADM811 |