| Hlutanúmer : | ADP322ACPZ-165-R7 |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC REG LIN 1.2/1.8/3.3V 16LFCSP |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 40503 pcs |
| Gagnablöð | ADP322ACPZ-165-R7.pdf |
| Spennafall (Max) | -, -, 0.17V @ 200mA |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.2V, 1.8V, 3.3V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Birgir Tæki Pakki | 16-LFCSP-WQ (3x3) |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Under Voltage Lockout (UVLO) |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-WFQFN Exposed Pad, CSP |
| PSRR | - |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | ADP322ACPZ-165-R7-ND ADP322ACPZ-165-R7TR ADP322ACPZ165R7 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 3 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 7 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Positive Fixed 3 Output 3.3V, 1.8V, 1.2V 200mA, 200mA, 200mA 16-LFCSP-WQ (3x3) |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 380µA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 160µA |
| Núverandi - Output | 200mA, 200mA, 200mA |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | ADP322 |