| Hlutanúmer : | ADUM5000WARWZ |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | DC DC CONVERTER 5V 3.3V |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 7152 pcs |
| Gagnablöð | ADUM5000WARWZ.pdf |
| Spenna - Output 4 | - |
| Spenna - Output 3 | - |
| Spenna - Output 2 | - |
| Spenna - Output 1 | 5V, 3.3V |
| Spenna - einangrun | 2.5kV |
| Spenna - Inntak (Min) | 2.7V |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Gerð | Isolated Module |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Stærð / Mál | 0.41" L x 0.30" W x 0.10" H (10.5mm x 7.6mm x 2.7mm) |
| Röð | Automotive |
| Power (Watts) | 400mW |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.295", 7.50mm Width) |
| Önnur nöfn | Q8124232 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 105°C |
| Fjöldi útganga | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 8 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Lögun | OCP, OTP, UVLO |
| Skilvirkni | - |
| nákvæm lýsing | Isolated Module DC DC Converter 1 Output 5V, 3.3V 80mA, 100mA 2.7V - 5.5V Input |
| Núverandi - Output (Max) | 80mA, 100mA |
| Control Features | - |
| Grunneiningarnúmer | ADUM5000 |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |