| Hlutanúmer : | HMC144LH5TR |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC MIXER DBL-BAL 3.4GHZ 12SMD |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5916 pcs |
| Gagnablöð | HMC144LH5TR.pdf |
| Spenna - Framboð | - |
| Birgir Tæki Pakki | 12-SMT (5x5) |
| Röð | - |
| Secondary Eiginleikar | Up/Down Converter |
| RF tegund | General Purpose |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 12-CSMD |
| Fjöldi blöndunartæki | 1 |
| Noise Figure | 11dB |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain | - |
| Tíðni | 6GHz ~ 20GHz |
| nákvæm lýsing | RF Mixer IC General Purpose Up/Down Converter 6GHz ~ 20GHz 12-SMT (5x5) |
| Núverandi - Framboð | - |
| Grunneiningarnúmer | HMC144 |