| Hlutanúmer : | HMC553 |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC MMIC MIXER DBL-BAL DIE |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 4981 pcs |
| Gagnablöð | HMC553.pdf |
| Spenna - Framboð | - |
| Birgir Tæki Pakki | Die |
| Röð | - |
| Secondary Eiginleikar | Up/Down Converter |
| RF tegund | Radar |
| Pökkun | Bulk |
| Pakki / tilfelli | Die |
| Fjöldi blöndunartæki | 1 |
| Noise Figure | 8dB |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Gain | - |
| Tíðni | 7GHz ~ 14GHz |
| nákvæm lýsing | RF Mixer IC Radar Up/Down Converter 7GHz ~ 14GHz Die |
| Núverandi - Framboð | - |
| Grunneiningarnúmer | HMC553 |