| Hlutanúmer : | LT1183CS#PBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC SW REG CCFL/LCD CONTRST16SOIC |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 6475 pcs |
| Gagnablöð | LT1183CS#PBF.pdf |
| Spenna - Output | - |
| Spenna - inntak | 3 V ~ 30 V |
| Birgir Tæki Pakki | 16-SOIC |
| Röð | - |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 16-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 100°C |
| Fjöldi útganga | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 12 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | - Converter, CCFL, LCD Voltage Regulator IC 1 Output 16-SOIC |
| Grunneiningarnúmer | LT1183 |
| Umsóknir | Converter, CCFL, LCD |