| Hlutanúmer : | LT1615IS5#TRMPBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC REG BST SEPIC ADJ 0.3A TSOT23 |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 16102 pcs |
| Gagnablöð | 1.LT1615IS5#TRMPBF.pdf2.LT1615IS5#TRMPBF.pdf3.LT1615IS5#TRMPBF.pdf4.LT1615IS5#TRMPBF.pdf |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.23V |
| Spenna - Output (Max) | 34V |
| Spenna - Inntak (Min) | 1V |
| Spenna - inntak (hámark) | 15V |
| Topology | Boost, SEPIC |
| Samstilltur Rectifier | No |
| Birgir Tæki Pakki | TSOT-23-5 |
| Röð | - |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | LT1615IS5#PBF LT1615IS5#PBF-ND LT1615IS5#TRMPBFCT |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi útganga | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 12 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Virka | Step-Up, Step-Up/Step-Down |
| Tíðni - Rofi | - |
| nákvæm lýsing | Boost, SEPIC Switching Regulator IC Positive Adjustable 1.23V 1 Output 300mA (Switch) SOT-23-5 Thin, TSOT-23-5 |
| Núverandi - Output | 300mA (Switch) |
| Grunneiningarnúmer | LT1615 |