| Hlutanúmer : | LT3015IQ-15#PBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC REG LINEAR -15V 1.5A 5DDPAK |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 8939 pcs |
| Gagnablöð | 1.LT3015IQ-15#PBF.pdf2.LT3015IQ-15#PBF.pdf3.LT3015IQ-15#PBF.pdf4.LT3015IQ-15#PBF.pdf5.LT3015IQ-15#PBF.pdf |
| Spennafall (Max) | 0.68V @ 1.5A |
| Spenna - Output (mín / fast) | -15V |
| Spenna - Output (Max) | - |
| Spenna - inntak (hámark) | -30V |
| Birgir Tæki Pakki | 5-DDPAK |
| Röð | - |
| Verndaraðgerðir | Over Current, Over Temperature, Reverse Polarity |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | TO-263-6, D²Pak (5 Leads + Tab), TO-263BA |
| PSRR | 50dB (120Hz) |
| Output Tegund | Fixed |
| Output Configuration | Negative |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi eftirlitsaðila | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 8 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| nákvæm lýsing | Linear Voltage Regulator IC Negative Fixed 1 Output -15V 1.5A 5-DDPAK |
| Núverandi - Framboð (Hámark) | 70mA |
| Núverandi - Quiescent (IQ) | 2.4mA |
| Núverandi - Output | 1.5A |
| Control Features | Enable |
| Grunneiningarnúmer | LT3015 |