| Hlutanúmer : | LTC2257CUJ-14#PBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC ADC 14BIT 40MSPS 1.8V 40-QFN |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 1050 pcs |
| Gagnablöð | LTC2257CUJ-14#PBF.pdf |
| Spenna - Framboð, Stafrænn | 1.7 V ~ 1.9 V |
| Spenna - Framboð, Analog | 1.7 V ~ 1.9 V |
| Birgir Tæki Pakki | 40-QFN (6x6) |
| Röð | - |
| Sýnatökugjald (á sekúndu) | 40M |
| Tilvísun Tegund | External, Internal |
| Hlutfall - S / H: ADC | 1:1 |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 40-WFQFN Exposed Pad |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C |
| Fjöldi inntaka | 1 |
| Fjöldi bita | 14 |
| Fjöldi A / D breytinga | 1 |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 8 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Input Type | Differential |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | 14 Bit Analog to Digital Converter 1 Input 1 Pipelined 40-QFN (6x6) |
| Gögn Tengi | LVDS - Parallel, Parallel |
| Stillingar | S/H-ADC |
| Grunneiningarnúmer | LTC2257 |
| Arkitektúr | Pipelined |