| Hlutanúmer : | LTC2634HMSE-HMI10#PBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC DAC 10BIT QUAD 4.096V 10MSOP |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 7157 pcs |
| Gagnablöð | LTC2634HMSE-HMI10#PBF.pdf |
| Spenna - Framboð, Stafrænn | 5V |
| Spenna - Framboð, Analog | 5V |
| Birgir Tæki Pakki | 10-MSOP-EP |
| Uppgjörstími | 4.2µs (Typ) |
| Röð | - |
| Tilvísun Tegund | External, Internal |
| Pökkun | Tube |
| Pakki / tilfelli | 10-TFSOP, 10-MSOP (0.118", 3.00mm Width) Exposed Pad |
| Output Tegund | Voltage - Buffered |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi D / A breytir | 4 |
| Fjöldi bita | 10 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 14 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| INL / DNL (LSB) | ±0.2, ±0.5 (Max) |
| Mismunandi útflutningur | No |
| nákvæm lýsing | 10 Bit Digital to Analog Converter 4 10-MSOP-EP |
| Gögn Tengi | SPI |
| Grunneiningarnúmer | LTC2634 |
| Arkitektúr | - |