| Hlutanúmer : | LTC6908CDCB-1#TRPBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | IC OSC SILICON PROG 6-DFN |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 16767 pcs |
| Gagnablöð | LTC6908CDCB-1#TRPBF.pdf |
| Spenna - Framboð | 2.7 V ~ 5.5 V |
| Gerð | Oscillator, Silicon |
| Birgir Tæki Pakki | 6-DFN (2x3) |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 6-WFDFN Exposed Pad |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 10 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Tíðni | 50kHz ~ 10MHz |
| nákvæm lýsing | Oscillator, Silicon IC 50kHz ~ 10MHz 6-DFN (2x3) |
| Núverandi - Framboð | 1.25mA |
| Telja | - |
| Grunneiningarnúmer | LTC6908 |