| Hlutanúmer : | LTM4676IY#PBF |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | ADI (Analog Devices, Inc.) |
| Lýsing : | DC DC CNVRTR 0.5-5.4V 0.5-5.4V |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 5848 pcs |
| Gagnablöð | LTM4676IY#PBF.pdf |
| Spenna - Output 3 | - |
| Spenna - Output 2 | 0.5 ~ 5.4 V |
| Spenna - Output 1 | 0.5 ~ 5.4 V |
| Spenna - Inntak (Min) | 4.5V |
| Spenna - inntak (hámark) | 26.5V |
| Gerð | Non-Isolated PoL Module |
| Birgir Tæki Pakki | 144-BGA (16x16) |
| Stærð / Mál | 0.63" L x 0.63" W x 0.20" H (16.0mm x 16.0mm x 5.0mm) |
| Röð | µModule® |
| Pökkun | Tray |
| Pakki / tilfelli | 144-BBGA Module |
| Önnur nöfn | LTM4676IY/CPBF |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi útganga | 2 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 4 (72 Hours) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Lögun | OCP, OTP, OVP |
| Skilvirkni | - |
| nákvæm lýsing | Non-Isolated PoL Module DC DC Converter 2 Output 0.5 ~ 5.4 V 0.5 ~ 5.4 V 13A, 13A 4.5V - 26.5V Input |
| Núverandi - Output (Max) | 13A, 13A |
| Grunneiningarnúmer | LTM4676 |
| Umsóknir | ITE (Commercial) |