| Hlutanúmer : | SN74LVC8T245QPWRQ1 |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | N/A |
| Lýsing : | IC TRNSLTR BIDIRECTIONAL 24TSSOP |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 72773 pcs |
| Gagnablöð | |
| Spenna - VCCB | 1.65V ~ 5.5V |
| Spenna - VCCA | 1.65V ~ 5.5V |
| Þýðandi Tegund | Voltage Level |
| Birgir Tæki Pakki | 24-TSSOP |
| Röð | Automotive, AEC-Q100, 74LVC |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 24-TSSOP (0.173", 4.40mm Width) |
| Output Tegund | Tri-State, Non-Inverted |
| Output Signal | - |
| Önnur nöfn | 296-31924-2 SN74LVC8T245QPWRQ1-ND |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C (TA) |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 12 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Inntakssnið | - |
| Lögun | - |
| nákvæm lýsing | Voltage Level Translator Bidirectional 1 Circuit 8 Channel 24-TSSOP |
| Gögn | - |
| Rásir á hringrás | 8 |
| Gerð rásar | Bidirectional |
| Grunneiningarnúmer | 74LVC8T245 |
