| Hlutanúmer : | TL084ACDR |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | N/A |
| Lýsing : | IC OPAMP JFET 3MHZ 14SOIC |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 75162 pcs |
| Gagnablöð | |
| Spenna - Framboð, Single / Dual (±) | 7 V ~ 36 V, ±3.5 V ~ 18 V |
| Spenna - Innstreymisjöfnun | 3mV |
| Birgir Tæki Pakki | 14-SOIC |
| Slew Rate | 13 V/µs |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 14-SOIC (0.154", 3.90mm Width) |
| Output Tegund | - |
| Önnur nöfn | 296-15006-2 |
| Vinnuhitastig | 0°C ~ 70°C |
| Fjöldi hringrása | 4 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 1 (Unlimited) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 10 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fáðu bandbreidd vöru | 3MHz |
| nákvæm lýsing | J-FET Amplifier 4 Circuit 14-SOIC |
| Núverandi - Framboð | 1.4mA |
| Núverandi - Input Bias | 30pA |
| Grunneiningarnúmer | TL084A |
| Magnari Gerð | J-FET |
