| Hlutanúmer : | TLV379IDCKR |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | N/A |
| Lýsing : | IC OP AMP RRIO SGL SC70-5 |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 122436 pcs |
| Gagnablöð | |
| Spenna - Framboð, Single / Dual (±) | 1.8 V ~ 5.5 V, ±0.9 V ~ 2.75 V |
| Spenna - Innstreymisjöfnun | 800µV |
| Birgir Tæki Pakki | SC-70-5 |
| Slew Rate | 0.03 V/µs |
| Röð | - |
| Pökkun | Cut Tape (CT) |
| Pakki / tilfelli | 5-TSSOP, SC-70-5, SOT-353 |
| Output Tegund | Rail-to-Rail |
| Önnur nöfn | 296-47844-1 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 125°C |
| Fjöldi hringrása | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 2 (1 Year) |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 20 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Fáðu bandbreidd vöru | 90kHz |
| nákvæm lýsing | General Purpose Amplifier 1 Circuit Rail-to-Rail SC-70-5 |
| Núverandi - Framboð | 4µA |
| Núverandi - Input Bias | 5pA |
| Magnari Gerð | General Purpose |
