| Hlutanúmer : | TPS61090RSAR |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | N/A |
| Lýsing : | IC REG BOOST ADJ 2A SYNC 16VQFN |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 29361 pcs |
| Gagnablöð | |
| Spenna - Output (mín / fast) | 1.8V |
| Spenna - Output (Max) | 5.5V |
| Spenna - Inntak (Min) | 1.8V |
| Spenna - inntak (hámark) | 5.5V |
| Topology | Boost |
| Samstilltur Rectifier | Yes |
| Birgir Tæki Pakki | 16-QFN (4x4) |
| Röð | - |
| Pökkun | Tape & Reel (TR) |
| Pakki / tilfelli | 16-VQFN Exposed Pad |
| Output Tegund | Adjustable |
| Output Configuration | Positive |
| Önnur nöfn | 296-15259-2 |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C (TA) |
| Fjöldi útganga | 1 |
| Uppsetningartegund | Surface Mount |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 2 (1 Year) |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Virka | Step-Up |
| Tíðni - Rofi | 600kHz |
| nákvæm lýsing | Boost Switching Regulator IC Positive Adjustable 1.8V 1 Output 2A (Switch) 16-VQFN Exposed Pad |
| Núverandi - Output | 2A (Switch) |
| Grunneiningarnúmer | TPS61090 |
