| Hlutanúmer : | XCF32PFSG48C |
|---|---|
| Framleiðandi / Vörumerki : | Xilinx |
| Lýsing : | IC PROM SRL/PAR 1.8V 32M 48CSBGA |
| RoHs Staða : | Leiða frjáls / RoHS samhæft |
| Magn í boði | 605 pcs |
| Gagnablöð | XCF32PFSG48C.pdf |
| Spenna - Framboð | 1.65 V ~ 2 V |
| Birgir Tæki Pakki | 48-CSP (8x9) |
| Röð | - |
| Forritanleg tegund | In System Programmable |
| Pökkun | Tray |
| Pakki / tilfelli | 48-TFBGA, CSPBGA |
| Önnur nöfn | 122-1457 XCF32P-FSG48C |
| Vinnuhitastig | -40°C ~ 85°C |
| Vöktunarnæmisstig (MSL) | 3 (168 Hours) |
| Minni Stærð | 32Mb |
| Framleiðandi staðall leiðslutími | 10 Weeks |
| Leiða frjáls staða / RoHS staða | Lead free / RoHS Compliant |
| Grunneiningarnúmer | XCF*P |